Last Match
Thai League 4
0 : 2
ยูไนเต็ด vs สมุทรปราการ
16.00 น. Sunday 25/6/2017
สนามกีฬาเทศบาลตำบลแหลมฟ้าผ่า
Next Match
Thai League 4
vs
สมุทรปราการ vs บางกอกกล๊าส B
16.00 น. Sunday 02/7/2017
สนามกีฬาเคหะเมืองใหม่บางพลี

Samutprakan FC on Instagram

ฟอร์มการเล่น 2017

โปรแกรมการแข่งขัน ประจำฤดูกาล 2009

Friendlies
Sat, 21/02/2009 เวลา 15.00 น. สมบัติ H W 3 : 0
Link to Gallery
Friendly สนามฟุตบอลพีรพัฒน์
Sun, 01/03/2009 เวลา ฉะเชิงเทราไฮเทค A D 1 : 1
Friendly สนามฟุตบอลเทศบาลเมืองแปดริ้ว
Wed, 18/03/2009 เวลา ม. รัตนบัณฑิต A W 1 : 2
Friendly สนามฟุตบอล ม. รัตนบัณฑิต
Leg 1
Tue, 31/03/2009 เวลา 16.00 น. โรสเอเชีย ปทุมธานี H W 3 : 0
ปราโมทย์ บุตะโรต (Man of the Match)
Thai League 4 สนามฟุตบอลธนาคารกรุงเทพ อุดมสุข
Sat, 04/04/2009 เวลา 17.00 น. นครนายก A D 1 : 1
เดียมังคา อุสมาน (Man of the Match)Link to Gallery
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดนครนายก
Sun, 19/04/2009 เวลา 16.00 น. ฉะเชิงเทราไฮเทค H W 2 : 1
ประพัฒน์ ยะกัณฐะ (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 สนาม กกท. สมุทรปราการ
Sat, 25/04/2009 เวลา 16.00 น. อยุธยา H D 2 : 2
วุฒิชัย ถิ่นทวี (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video Clip
Thai League 4 สนามฟุตบอลโรงเรียนนายเรือ
Sat, 02/05/2009 เวลา 17.00 น. ระยอง A W 0 : 1
จียัมฟี เอดู (Man of the Match)Link to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดระยอง
Sun, 10/05/2009 เวลา 16.00 น. ลพบุรี H L 0 : 2
ประพัฒน์ ยะกัณฐะ (Man of the Match)Link to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 สนามฟุตบอลมหาวิทยาลัยหัวเฉียวฯ
Sat, 16/05/2009 เวลา 16.00 น. สระบุรี A D 2 : 2
จียัมฟี เอดู (Man of the Match)Link to Video Clip
Thai League 4 สนามกีฬาบ้านหมอ สระบุรี
Wed, 20/05/2009 เวลา 16.00 น. ม. หัวเฉียว H :
Friendly สนามฟุตบอลมหาวิทยาลัยหัวเฉียวฯ
Sat, 23/05/2009 เวลา 16.00 น. ประจวบคีรีขันธ์ H D 1 : 1
ปราโมทย์ บุตะโรต (Man of the Match)Link to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 สนามฟุตบอลมหาวิทยาลัยหัวเฉียวฯ
Sat, 30/05/2009 เวลา 16.00 น. สิงห์บุรี A W 0 : 2
สุรพล พรบริบูรณ์ (Man of the Match)Link to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดสิงห์บุรี
Sun, 07/06/2009 เวลา 16.00 น. ราชบุรี มิตรผล H W 1 : 0
วุฒิชัย ถิ่นทวี (Man of the Match)Link to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 สนามฟุตบอลมหาวิทยาลัยหัวเฉียวฯ
Sun, 14/06/2009 เวลา 16.00 น. ไทยซัมมิท สป. A W 0 : 2
จีมา อัควาซี (Man of the Match)Link to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 สนาม กกท. สมุทรปราการ
Sat, 27/06/2009 เวลา 11.00 น. โรสเอเชีย ปทุมธานี H W 2 : 1
จียัมฟี เอดู (Man of the Match)Link to Match Report
FA Cup ศูนย์ฝึกฟุตบอลแห่งชาติ หนองจอก
Wed, 01/07/2009 เวลา 11.00 น. บ้านทุ่งเค็ด H W 2(3) : 2(1)
จียัมฟี เอดู (Man of the Match)Link to Video ClipLink to Match Report
FA Cup ศูนย์ฝึกฟุตบอลแห่งชาติ หนองจอก
Leg 2
Sun, 05/07/2009 เวลา 16.00 น. ไทยซัมมิท สป. H W 3 : 2
วุฒิชัย ถิ่นทวี (Man of the Match)Link to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 สนามฟุตบอลศูนย์กีฬาฯ บางมด
Sat, 11/07/2009 เวลา 16.30 น. ราชบุรี มิตรผล A D 2 : 2
จียัมฟี เอดู (Man of the Match)Link to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดราชบุรี
Wed, 15/07/2009 เวลา 15.30 น. ส. กรุงเก่า H L 1(1) : 1(3)
จียัมฟี เอดู (Man of the Match)Link to Match Report
FA Cup สนามฟุตบอลศูนย์กีฬาฯ บางมด
Sat, 18/07/2009 เวลา 16.00 น. สิงห์บุรี H W 2 : 0
จียัมฟี เอดู (Man of the Match)Link to Match Report
Thai League 4 สนามฟุตบอลศูนย์กีฬาฯ บางมด
Sat, 25/07/2009 เวลา 16.00 น. ประจวบคีรีขันธ์ A W 1 : 2
จียัมฟี เอดู (Man of the Match)Link to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดประจวบคีรีขันธ์
Wed, 29/07/2009 เวลา 16.00 น. แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล A D 3 : 3
Link to Match Report
Friendly สนามกีฬาธูปะเตมีย์
Sat, 01/08/2009 เวลา 16.00 น. สระบุรี H D 1 : 1
กฤษดา นาคพันธุ์ (Man of the Match)Link to Match Report
Thai League 4 สนามฟุตบอลศูนย์กีฬาฯ บางมด
Sat, 08/08/2009 เวลา 17.00 น. ลพบุรี A W 0 : 2
กฤษดา นาคพันธุ์ (Man of the Match)Link to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดลพบุรี
Sun, 16/08/2009 เวลา 16.00 น. ระยอง H W 3 : 1
เดียมังคา อุสมาน (Man of the Match)Link to Match Report
Thai League 4 สนามฟุตบอลศูนย์กีฬาฯ บางมด
Sat, 22/08/2009 เวลา 17.30 น. อยุธยา A L 2 : 1
จียัมฟี เอดู (Man of the Match)
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดอยุธยา
Sat, 29/08/2009 เวลา 16.30 น. ฉะเชิงเทราไฮเทค A D 1 : 1
วิรัตน์ รอดสุข (Man of the Match)Link to Video Clip
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดฉะเชิงเทรา
Sun, 06/09/2009 เวลา 16.00 น. นครนายก H W 6 : 1
จียัมฟี เอดู (Man of the Match)
Thai League 4 สนามฟุตบอลศูนย์กีฬาฯ บางมด
Sun, 13/09/2009 เวลา 16.00 น. โรสเอเชีย ปทุมธานี A W 0 : 1
กฤษดา นาคพันธุ์ (Man of the Match)Link to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ คลอง 6
Playoffs
Sat, 26/09/2009 เวลา 16.30 น. นราธิวาส A W 0 : 1
จียัมฟี เอดู (Man of the Match)Link to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดนราธิวาส
Sun, 11/10/2009 เวลา 16.00 น. เชียงราย ยูไนเต็ด H L 1 : 2
จียัมฟี เอดู (Man of the Match)Link to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 สนามฟุตบอลศูนย์กีฬาฯ บางมด
Sun, 18/10/2009 เวลา 16.00 น. ราชประชา A D 1 : 1
จียัมฟี เอดู (Man of the Match)Link to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดนนทบุรี
Sun, 25/10/2009 เวลา 16.00 น. เลยซิตี้ H D 1 : 1
จียัมฟี เอดู (Man of the Match)Link to Video Clip
Thai League 4 สนามฟุตบอลศูนย์กีฬาฯ บางมด
Sat, 31/10/2009 เวลา 17.00 น. เลยซิตี้ A L 1 : 0
ประพัฒน์ ยะกัณฐะ (Man of the Match)
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดเลย
Sun, 08/11/2009 เวลา 16.00 น. ราชประชา H L 1 : 2
จียัมฟี เอดู (Man of the Match)Link to Video Clip
Thai League 4 สนามฟุตบอลศูนย์กีฬาฯ บางมด
Sun, 15/11/2009 เวลา 17.30 น. เชียงราย ยูไนเต็ด A W 0 : 1
วุฒิชัย ถิ่นทวี (Man of the Match)
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดเชียงราย
Sun, 29/11/2009 เวลา 16.00 น. นราธิวาส H D 0 : 0
ชาวฟอร์เทรสเซี่ยน (Man of the Match)
Thai League 4 สนามฟุตบอลศูนย์กีฬาฯ บางมด
Official Sponsors

สโมสรฟุตบอลจังหวัดสมุทรปราการ 26/1 ถ.เทศบาล 12 ต.ปากน้ำ อ.เมืองสมุทรปราการ จ.สมุทรปราการ 10270

Samutprakan Football Club 26/1, Thetsaban 12 Rd, Paknam, Mueang Samutprakan, Samutprakan 10270 Thailand
Tel/Fax 02 702 9840 / 081 5566 111  Email [email protected] GPS 13.59717, 100.60145

กลับสู่ด้านบนBack to the TopTerms of Service & Privacy PolicyColophon