Last Match
Thai League 3
1 : 0
อินเตอร์ แบงค็อก vs สมุทรปราการ
16.00 น. Sunday 25/10/2020
เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
Next Match
Thai League 3
vs
สมุทรปราการ vs พราม แบงค็อก
15.45 น. Saturday 31/10/2020
จังหวัดสมุทรปราการ(เคหะเมืองใหม่บางพลี)

Samutprakan FC on Instagram

ฟอร์มการเล่น 2020

โปรแกรมการแข่งขัน สมุทรปราการ เอฟซี ฤดูกาล 2018

โปรแกรมอาจมีการเลื่อน, เพิ่มเติม หรือเปลี่ยนในอนาคต

Friendly
Wed, 17/01/2018เวลา 17.00 น. นครปฐม ยูไนเต็ด A L 1 : 0
Friendly โรงเรียนกีฬาฯ นครปฐม
Fri, 19/01/2018เวลา 16.00 น. ฉะเชิงเทราไฮเทค A L 2 : 0
Friendly เทศบาลเมืองฉะเชิงเทรา
Wed, 24/01/2018เวลา 16.00 น. พัทยา ยูไนเต็ด บี A D 1 : 1
Friendly ศูนย์ฝึกซ้อมเกียรติธานี ฟุตบอล แคมป์
Wed, 14/03/2018เวลา 16.00 น. จามจุรี ยูไนเต็ด A L 4 : 0
Friendly จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
Tue, 05/06/2018เวลา 16.00 น. MOF ศุลกากร ยูไนเต็ด H W 3 : 2
Friendly ศูนย์ฝึกฟุตบอล จ.สมุทรปราการ (หมู่บ้านมัณฑนา)
Mon, 11/06/2018เวลา 16.00 น. บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ A W 1 : 3
Friendly สนามกีฬามหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี
Thai League 4
Sat, 10/02/2018เวลา 16.00 น. เกร็กคู สายไหม A D 2 : 2
เฟเยต โจยา สุไลมาน (Man of the Match)Link to Gallery
Thai League 4 เกร็กคู สายไหม
Sat, 17/02/2018เวลา 16.00 น. ม. นอร์ทกรุงเทพ H L 1 : 3
ฟอร์เทรสเซี่ยน (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดสมุทรปราการ (กกท.บางพลี)
Sat, 24/02/2018เวลา 16.00 น. ทรู บียู B H L 0 : 3
ฟอร์เทรสเซี่ยน (Man of the Match)Link to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดสมุทรปราการ (กกท.บางพลี)
Mon, 05/03/2018เวลา 17.00 น. บีจีซี A L 3 : 2
ณัฐวัฒน์ ตันติเจริญ (Man of the Match)Link to Match Report
Thai League 4 ลีโอ สเตเดี้ยม
Sun, 18/03/2018เวลา 16.00 น. ม.ปทุมธานี H L 0 : 2
ฟอร์เทรสเซี่ยน (Man of the Match)Link to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดสมุทรปราการ (กกท.บางพลี)
Sun, 25/03/2018เวลา 18.00 น. โปลิศ เทโร B A L 3 : 0
ฟอร์เทรสเซี่ยน (Man of the Match)Link to Match Report
Thai League 4 บุณยะจินดา
Sun, 01/04/2018เวลา 16.00 น. บ้านคุณแม่ A L 1 : 0
Link to Match Report
Thai League 4 เสนาบดี
Sun, 22/04/2018เวลา 16.00 น. การท่าเรือ B H L 0 : 2
Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดสมุทรปราการ (กกท.บางพลี)
Sun, 29/04/2018เวลา 16.00 น. แอลพีซี แบ็งค็อก H W 3 : 1
ฟอร์เทรสเซี่ยน (Man of the Match)Link to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดสมุทรปราการ (กกท.บางพลี)
Mon, 07/05/2018เวลา 18.00 น. โดม A L 3 : 1
Link to Match Report
Thai League 4 ม.ธรรมศาสตร์ รังสิต
Sun, 13/05/2018เวลา 16.00 น. ม. รังสิต H D 0 : 0
Link to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดสมุทรปราการ (กกท.บางพลี)
Sat, 16/06/2018เวลา 16.00 น. ม. นอร์ทกรุงเทพ A L 2 : 0
ฟอร์เทรสเซี่ยน (Man of the Match)Link to Match Report
Thai League 4 สนาม ม.นอร์ทกรุงเทพ (รังสิต)
Sun, 24/06/2018เวลา 18.00 น. ทรู บียู B A L 5 : 0
Link to Match Report
Thai League 4 ทรู สเตเดี้ยม (ม.ธรรมศาสตร์ รังสิต)
Sun, 01/07/2018เวลา 16.00 น. บีจีซี H D 1 : 1
เสรี รักพรมราช (Man of the Match)Link to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดสมุทรปราการ (กกท.บางพลี)
Sun, 08/07/2018เวลา 16.00 น. ม.ปทุมธานี A D 1 : 1
Thai League 4 ราชคราม สปอร์ตคลับ บางไทร
Sat, 14/07/2018เวลา 16.00 น. โปลิศ เทโร B H W 3 : 1
เดนนิส บอร์กีเต้ บอร์เตียร์ (Man of the Match)Link to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดสมุทรปราการ (กกท.บางพลี)
Sat, 21/07/2018เวลา 16.00 น. บ้านคุณแม่ H W 1 : 0
ชุษณะ สมตระกูล (Man of the Match)Link to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดสมุทรปราการ (กกท.บางพลี)
Sat, 28/07/2018เวลา 17.00 น. การท่าเรือ B A W 0 : 1
ธนวัฒน์ ครัวรัมย์ (Man of the Match)
Thai League 4 อินทรีจันทรสถิตย์
Sun, 05/08/2018เวลา 17.00 น. แอลพีซี แบ็งค็อก A W 0 : 1
Thai League 4 ธูปะเตมีย์
Sun, 12/08/2018เวลา 16.00 น. โดม H W 2 : 1
Link to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดสมุทรปราการ (กกท.บางพลี)
Sat, 18/08/2018เวลา 16.00 น. ม. รังสิต A L 2 : 1
Link to Match Report
Thai League 4 ม.รังสิต
Sat, 25/08/2018เวลา 16.00 น. เกร็กคู สายไหม H W 4 : 2
เดนนิส บอร์กีเต้ บอร์เตียร์ (Man of the Match)Link to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดสมุทรปราการ (กกท.บางพลี)
League Cup
Wed, 28/02/2018เวลา 18.00 น. อุตรดิตถ์ A L 1 : 0
League Cup สนามกีฬากลางจังหวัดอุตรดิตถ์ (สนามหมอนไม้)
FA Cup
Wed, 27/06/2018เวลา 15.30 น. อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด H L 0 : 2
Link to Match Report
FA Cup สนามกีฬาจังหวัดสมุทรปราการ (กกท.บางพลี)
Official Sponsors

สโมสรฟุตบอลจังหวัดสมุทรปราการ 555/395 หมู่ที่ 5 ต.บางเมือง อ.เมืองฯ สมุทรปราการ 10270 ประเทศไทย เลขประจำตัวผู้เสียภาษี 0115556013411

Samutprakan Football Club 555/395, Village No. 5, Bang Muang, Mueang Samutprakan, Samutprakan 10270 Thailand
Tel 081-3434-777 Email admin@samutprakanfc.com

กลับสู่ด้านบนBack to the TopTerms of Service & Privacy PolicyColophon