Last Match
Thai League 4
1 : 1
SCG เมืองทอง B vs สมุทรปราการ
16.00 น. Friday 16/8/2019
มาวิน สเตเดียม 2
Next Match
Thai League 4
vs
รังสิต ยูไนเต็ด vs สมุทรปราการ
16.00 น. Saturday 24/8/2019
สนามเฉลิมพระเกียรติฯ 60

Samutprakan FC on Instagram

ฟอร์มการเล่น 2019

โปรแกรมการแข่งขัน สมุทรปราการ เอฟซี ฤดูกาล 2019

โปรแกรมอาจมีการเลื่อน, เพิ่มเติม หรือเปลี่ยนในอนาคต

Friendly
Wed, 09/01/2019เวลา 16.00 น. สมุทรปราการ ซิตี้ A L 2 : 1
Friendly ศูนย์ฝึกซ้อมเกียรติธานี
Wed, 23/01/2019เวลา 15.00 น. อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด A D 1 : 1
Friendly สนามซ้อมฟุตบอล อัสสัมชัญธนบุรี (ทวีวัฒนา)
Wed, 30/01/2019เวลา 15.30 น. ชัยนาท ฮอร์นบิล B H D 3 : 3
Friendly ศูนย์ฝึกฟุตบอล จ.สมุทรปราการ (หมู่บ้านมัณฑนา)
Wed, 12/06/2019เวลา 16.00 น. จามจุรี ยูไนเต็ด A L 4 : 0
Friendly จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
Sat, 15/06/2019เวลา 16.00 น. บ้านบึง ภูเก็ต ซิตี้ A L 2 : 1
Friendly สนามซ้อมฟุตบอล ชลบุรี เอฟซี
Wed, 19/06/2019เวลา 16.00 น. โรงเรียนนายเรือ A W 2 : 3
Friendly โรงเรียนนายเรือ
Mon, 24/06/2019เวลา 16.00 น. นครปฐม ยูไนเต็ด A L 5 : 1
Friendly โรงเรียนกีฬาเทศบาลนครนครปฐม
Wed, 26/06/2019เวลา 16.00 น. ฉะเชิงเทราไฮเทค A W 1 : 3
Friendly เทศบาลเมืองฉะเชิงเทรา
Thai League 4
Sun, 10/02/2019เวลา 16.00 น. ม. รังสิต A L 1 : 0
สันติภาพ บุญเกลี้ยง (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 มหาวิทยาลัยรังสิต
Sat, 16/02/2019เวลา 16.00 น. เกร็กคู สายไหม A L 1 : 0
ทรงพล ทัศนสมบูรณ์ (Man of the Match)Link to Match Report
Thai League 4 เกร็กคู สายไหม สเตเดียม
Sun, 03/03/2019เวลา 16.00 น. สยาม H D 0 : 0
ฟอร์เทรสเซี่ยน (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 สมุทรปราการ สเตเดียม
Sun, 10/03/2019เวลา 16.00 น. แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน A L 1 : 0
เตชธร สีหะวงษ์ (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 รามคำแหง
Sat, 16/03/2019เวลา 16.00 น. ม.ปทุมธานี H L 0 : 1
Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 สมุทรปราการ สเตเดียม
Sat, 30/03/2019เวลา 16.00 น. แอร์ฟอร์ซ B A W 0 : 1
เตชธร สีหะวงษ์ (Man of the Match)Link to Match Report
Thai League 4 ธูปะเตมีย์
Sun, 07/04/2019เวลา 16.00 น. ม.ธนบุรี H L 0 : 3
Link to Match Report
Thai League 4 สมุทรปราการ สเตเดียม
Sun, 21/04/2019เวลา 18.00 น. ทรู บียู B A L 1 : 0
Thai League 4 ทรู สเตเดียม (ม.ธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต)
Sun, 28/04/2019เวลา 16.00 น. โปลิศ เทโร B H D 0 : 0
Link to Match Report
Thai League 4 สมุทรปราการ สเตเดียม
Sun, 12/05/2019เวลา 16.00 น. บ้านคุณแม่ A L 3 : 1
Link to Match Report
Thai League 4 เสนาบดี
Sun, 19/05/2019เวลา 16.00 น. SCG เมืองทอง B H D 1 : 1
โชคสิริ ศรีวงศ์ (Man of the Match)Link to Match Report
Thai League 4 สมุทรปราการ สเตเดียม
Sun, 02/06/2019เวลา 16.00 น. รังสิต ยูไนเต็ด H W 2 : 1
Link to Match Report
Thai League 4 สมุทรปราการ สเตเดียม
Sun, 30/06/2019เวลา 16.00 น. เกร็กคู สายไหม H L 1 : 2
Link to Match Report
Thai League 4 สมุทรปราการ สเตเดียม
Sat, 06/07/2019เวลา 16.00 น. สยาม A W 0 : 1
Link to Match Report
Thai League 4 กีฬากลาง จ.นนทบุรี
Wed, 10/07/2019เวลา 16.00 น. แอร์ฟอร์ซ โรบินสัน H D 3 : 3
โจชัว เปร์เรยร่า ดา ซิลวา ฟิลโญ่ (Man of the Match)Link to Match Report
Thai League 4 สมุทรปราการ สเตเดียม
Sat, 13/07/2019เวลา 16.00 น. ม.ปทุมธานี A L 3 : 1
Link to Match Report
Thai League 4 ราชคราม สปอร์ตคลับ บางไทร
Sun, 21/07/2019เวลา 16.00 น. แอร์ฟอร์ซ B H W 4 : 2
Link to Match Report
Thai League 4 สมุทรปราการ สเตเดียม
Sat, 27/07/2019เวลา 16.00 น. ม.ธนบุรี A L 2 : 1
Link to Match Report
Thai League 4 ธนบุรี สเตเดียม
Wed, 31/07/2019เวลา 16.00 น. ทรู บียู B H L 1 : 3
Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 สมุทรปราการ สเตเดียม
Sun, 04/08/2019เวลา 16.00 น. โปลิศ เทโร B A D 0 : 0
Link to Match Report
Thai League 4 บุญยะจินดา
Sat, 10/08/2019เวลา 16.00 น. บ้านคุณแม่ H W 2 : 1
Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 สมุทรปราการ สเตเดียม
Fri, 16/08/2019เวลา 16.00 น. SCG เมืองทอง B A D 1 : 1
Link to Match Report
Thai League 4 มาวิน สเตเดียม 2
Sat, 24/08/2019เวลา 16.00 น. รังสิต ยูไนเต็ด A :
Thai League 4 สนามเฉลิมพระเกียรติฯ 60
Sat, 31/08/2019เวลา 16.00 น. ม. รังสิต H :
Thai League 4 สมุทรปราการ สเตเดียม
League Cup
Wed, 13/03/2019เวลา 15.30 น. ม.ธนบุรี A L 3 : 0
Link to GalleryLink to Match Report
League Cup ธนบุรี สเตเดียม
FA Cup
Wed, 01/05/2019เวลา 15.30 น. นครราชสีมา ห้วยแถลง ยูไนเต็ด A L 0(5) : 0(4)
บุญยฤทธิ์ จันทร์ขาว (Man of the Match)Link to Match Report
FA Cup สนามกีฬามหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี
Official Sponsors

สโมสรฟุตบอลจังหวัดสมุทรปราการ 26/1 ถ.เทศบาล 12 ต.ปากน้ำ อ.เมืองสมุทรปราการ จ.สมุทรปราการ 10270 เลขประจำตัวผู้เสียภาษี 0115556013411

Samutprakan Football Club 26/1, Thetsaban 12 Rd, Paknam, Mueang Samutprakan, Samutprakan 10270 Thailand
Tel/Fax 02 702 9840 / 086 0610 666, 086 366 9191, 086 520 6602, 081 5566 111

Email admin@samutprakanfc.com GPS 13.59717, 100.60145

กลับสู่ด้านบนBack to the TopTerms of Service & Privacy PolicyColophon