Last Match
Thai League 4
3 : 2
สมุทรปราการ vs ยูไนเต็ด
16.00 น. Wednesday 16/8/2017
สนามกีฬาเคหะเมืองใหม่บางพลี
Next Match
Thai League 4
vs
สมุทรปราการ vs บางกอกกล๊าส B
16.00 น. Sunday 20/8/2017
สนามกีฬาเคหะเมืองใหม่บางพลี

Samutprakan FC on Instagram

ฟอร์มการเล่น 2017

โปรแกรมการแข่งขัน ประจำฤดูกาล 2011

Friendlies
Sat, 22/01/2011 เวลา 16.00 น. กำแพงเพชร H W 3 : 2
Friendly ฟอร์ซ่าสเตเดี้ยม
Sat, 29/01/2011 เวลา 15.00 น. อุบลไทเกอร์ H W 1 : 0
Link to Match Report
Friendly ฟอร์ซ่าสเตเดี้ยม
Thu, 03/02/2011 เวลา 17.00 น. ไทยฮอนด้า A L 2 : 1
Link to Match Report
Friendly สนามฟุตบอลไทยฮอนด้า
Sun, 06/02/2011 เวลา 16.00 น. ม. รังสิต JW H W 2 : 1
Link to GalleryLink to Match Report
Friendly ฟอร์ซ่าสเตเดี้ยม
Sat, 12/02/2011 เวลา 16.00 น. หลักทรัพย์โกลเบล็กซ์ A W 0 : 4
Link to Match Report
Friendly สนามฟุตบอลพรีเมียร์ แยกลาซาล
Thu, 17/02/2011 เวลา 16.00 น. ทวีวัฒนา A L 4 : 1
Link to Match Report
Friendly สนามฟุตบอล ม. เกษตรศาสตร์ ศรีราชา
Sun, 20/02/2011 เวลา 16.00 น. สมุทรปราการ ศุลกากร ยูไนเต็ด H L 2 : 4
Link to GalleryLink to Match Report
Friendly ฟอร์ซ่าสเตเดี้ยม
Thu, 24/02/2011 เวลา 16.00 น. ม. เกษตรศาสตร์ H D 1 : 1
Link to GalleryLink to Match Report
Friendly สนามหญ้าเทียม หนองจอก
Sat, 26/02/2011 เวลา 16.00 น. โรสเอเชีย ยูไนเต็ด ธัญบุรี H L 2 : 3
Link to GalleryLink to Match Report
Friendly สนามฟุตบอลพรีเมียร์ แยกลาซาล
Leg 1
Sat, 05/03/2011 เวลา 17.00 น. ประจวบคีรีขันธ์ A W 0 : 1
ภาณุพงศ์ จันทร์แพง (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดประจวบคีรีขันธ์
Sat, 12/03/2011 เวลา 16.00 น. ลพบุรี H D 1 : 1
ฮัน ยุนซู (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 ฟอร์ซ่าสเตเดี้ยม
Sat, 19/03/2011 เวลา 16.00 น. ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด A W 0 : 2
อำพันยุทธ ตราชู (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬากลางจังหวัดปราจีนบุรี
Sun, 27/03/2011 เวลา 17.30 น. ระยอง A D 1 : 1
อามัวห์ ไอแซค (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดระยอง
Sat, 02/04/2011 เวลา 16.00 น. นครนายก H L 1 : 2
อภิชน เมืองฮาม (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 ฟอร์ซ่าสเตเดี้ยม
Sun, 10/04/2011 เวลา 16.00 น. กบินทร์ซิตี้ A W 2 : 3
อุสมาน เชอรีฟ (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาน้อมเกล้ามหาราช
Sun, 17/04/2011 เวลา 16.00 น. อ่างทอง H L 0 : 1
ฮัน ยุนซู (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 ฟอร์ซ่าสเตเดี้ยม
Sun, 24/04/2011 เวลา 17.30 น. อยุธยา A W 3 : 4
อุสมาน เชอรีฟ (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬากลางจังหวัดพระนครศรีอยุธยา
Sun, 01/05/2011 เวลา 16.00 น. เมืองกาญจน์ H L 1 : 2
อามัวห์ ไอแซค (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 ฟอร์ซ่าสเตเดี้ยม
Sat, 07/05/2011 เวลา 16.00 น. สมุทรสาคร A L 1 : 0
ฮา แจซึง (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดสมุทรสาคร
Sun, 15/05/2011 เวลา 16.00 น. สระแก้ว H D 0 : 0
ฮา แจซึง (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 ฟอร์ซ่าสเตเดี้ยม
Wed, 18/05/2011 เวลา 15.30 น. ราชบุรี มิตรผล H W 1 : 0
พงษ์สิริ ยะกัณฐะ (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
League Cup ฟอร์ซ่า สเตเดี้ยม
Sat, 21/05/2011 เวลา 17.30 น. ราชบุรี มิตรผล A D 0 : 0
กาโย่ กาโดนี่ ปิเรส ดา ลุซ (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดราชบุรี
Wed, 25/05/2011 เวลา 16.00 น. ธำรงไทยสโมสร H W 4 : 0
อามัวห์ ไอแซค (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
FA Cup ฟอร์ซ่าสเตเดี้ยม
Sat, 28/05/2011 เวลา 16.00 น. ฉะเชิงเทราไฮเทค H L 1 : 2
สุทัศน์ อินเจริญ (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 ฟอร์ซ่าสเตเดี้ยม
Sun, 05/06/2011 เวลา 16.00 น. ปทุมธานี UTD A W 1 : 2
อามัวห์ ไอแซค (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติคลอง 6 สนาม 2
Sun, 12/06/2011 เวลา 17.00 น. เพชรบุรี A D 1 : 1
สุทัศน์ อินเจริญ (Man of the Match)Link to Gallery
Thai League 4 ดอนคาน สเตเดี้ยม
Wed, 15/06/2011 เวลา 15.30 น. ปราจีนบุรี H W 1 : 0
อามัวห์ ไอแซค (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video Clip
FA Cup ฟอร์ซ่า สเตเดี้ยม
Sun, 19/06/2011 เวลา 15.30 น. ศรีสะเกษ เมืองไทย H L 1(2) : 1(4)
อามัวห์ ไอแซค (Man of the Match)
League Cup ฟอร์ซ่า สเตเดี้ยม
Mon, 16/07/2012 เวลา 16.00 น. บีบีซียู A L 4 : 1
Friendly ราชมังคลากีฬาสถาน
Leg 2
Sun, 26/06/2011 เวลา 16.00 น. อยุธยา H W 1 : 0
Link to Gallery
Thai League 4 ฟอร์ซ่าสเตเดี้ยม
Sat, 02/07/2011 เวลา 17.30 น. เมืองกาญจน์ A D 1 : 1
Link to Gallery
Thai League 4 สนามกลีบบัว จังหวัดกาญจนบุรี
Sat, 09/07/2011 เวลา 16.00 น. สมุทรสาคร H D 0 : 0
Link to Gallery
Thai League 4 ฟอร์ซ่าสเตเดี้ยม
Sun, 17/07/2011 เวลา 16.00 น. สระแก้ว A L 4 : 3
Link to Gallery
Thai League 4 สนามกีฬาเทศบาลเมืองวังน้ำเย็น
Wed, 20/07/2011 เวลา 16.00 น. ชัยนาท H L 0 : 3
FA Cup ฟอร์ซ่าสเตเดี้ยม
Sat, 23/07/2011 เวลา 16.00 น. นครนายก A W 1 : 2
Link to Gallery
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดนครนายก
Sat, 30/07/2011 เวลา 16.00 น. กบินทร์ซิตี้ H W 6 : 0
Link to Gallery
Thai League 4 ฟอร์ซ่าสเตเดี้ยม
Sat, 06/08/2011 เวลา 17.00 น. อ่างทอง A D 0 : 0
Link to Gallery
Thai League 4 สนามกีฬา อบจ. อ่างทอง
Sat, 13/08/2011 เวลา 16.00 น. ราชบุรี มิตรผล H L 1 : 2
Link to Gallery
Thai League 4 ฟอร์ซ่าสเตเดี้ยม
Sat, 20/08/2011 เวลา 16.30 น. ฉะเชิงเทราไฮเทค A W 1 : 2
Link to Gallery
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดฉะเชิงเทรา
Sun, 28/08/2011 เวลา 16.00 น. ปทุมธานี UTD H D 2 : 2
Link to Gallery
Thai League 4 ฟอร์ซ่าสเตเดี้ยม
Sun, 04/09/2011 เวลา 16.00 น. เพชรบุรี H D 1 : 1
Link to Gallery
Thai League 4 ฟอร์ซ่า สเตเดี้ยม
Sat, 10/09/2011 เวลา 16.00 น. ประจวบคีรีขันธ์ H D 0 : 0
Link to Gallery
Thai League 4 ฟอร์ซ่าสเตเดี้ยม
Sun, 18/09/2011 เวลา 17.30 น. ลพบุรี A L 2 : 0
Link to Gallery
Thai League 4 สนามกีฬาจังหวัดลพบุรี
Sat, 24/09/2011 เวลา 16.00 น. ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด H W 3 : 0
Thai League 4 ฟอร์ซ่าสเตเดี้ยม
Sat, 01/10/2011 เวลา 16.00 น. ระยอง H L 1 : 2
Link to Gallery
Thai League 4 ฟอร์ซ่าสเตเดี้ยม
Official Sponsors

สโมสรฟุตบอลจังหวัดสมุทรปราการ 26/1 ถ.เทศบาล 12 ต.ปากน้ำ อ.เมืองสมุทรปราการ จ.สมุทรปราการ 10270

Samutprakan Football Club 26/1, Thetsaban 12 Rd, Paknam, Mueang Samutprakan, Samutprakan 10270 Thailand
Tel/Fax 02 702 9840 / 081 5566 111  Email admin@samutprakanfc.com GPS 13.59717, 100.60145

กลับสู่ด้านบนBack to the TopTerms of Service & Privacy PolicyColophon