Last Match
Friendly
3 : 2
ฉะเชิงเทราไฮเทค vs สมุทรปราการ
17.00 น. Wednesday 16/9/2020
เทศบาลเมืองฉะเชิงเทรา
Next Match
Thai League 3
vs
จามจุรี ยูไนเต็ด vs สมุทรปราการ
16.00 น. Sunday 04/10/2020
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

Samutprakan FC on Instagram

ฟอร์มการเล่น 2020

โปรแกรมการแข่งขัน ประจำฤดูกาล 2016 (โปรแกรมอาจมีการเลื่อน, เพิ่มเติม หรือเปลี่ยนในอนาคต)

Friendly
Mon, 11/01/2016เวลา 15.30 น. ลูกอีสาน H W 2 : 1
Friendly กรมอุทกศาสตร์
Wed, 13/01/2016เวลา 15.00 น. ม.ปทุมธานี H L 2 : 4
Friendly สนามกีฬาเทศบาลตำบลแหลมฟ้าผ่า
Thu, 14/01/2016เวลา 17.00 น. การท่าเรือ A D 2 : 2
Friendly แพท สเตเดี้ยม
Sat, 16/01/2016เวลา 17.00 น. นครราชสีมา A L 3 : 1
Friendly True ARENA Huahin
Wed, 20/01/2016เวลา 16.00 น. สมุทรสงคราม A L 3 : 2
Friendly Khlong Khon Academy & Sports Club
Sun, 24/01/2016เวลา 16.00 น. โตมรฟาร์ม H W 5 : 0
Friendly สนามกีฬาเทศบาลตำบลแหลมฟ้าผ่า
Wed, 27/01/2016เวลา 16.00 น. ชลบุรี A L 6 : 0
Friendly สพล.วิทยาเขตชลบุรี
Sat, 20/02/2016เวลา 18.00 น. ฉะเชิงเทราไฮเทค A L 2 : 1
Friendly เทศบาลเมืองฉะเชิงเทรา
Sun, 28/02/2016เวลา 18.00 น. ระยอง A L 3 : 2
Friendly กีฬากลางจังหวัดระยอง
Tue, 01/03/2016เวลา 16.00 น. พานทอง A D 0 : 0
Friendly สพล.ชลบุรี
Sat, 05/03/2016เวลา 16.00 น. อินเตอร์ พัทยา A L 4 : 1
Friendly อินเตอร์ สเตเดี้ยม
Thu, 10/03/2016เวลา 16.00 น. เกร็กคู สายไหม A L 2 : 1
Friendly เกร็กคู ฟุตบอลคลับ ซ.เพิ่มสิน 22
Tue, 22/03/2016เวลา 16.00 น. เกร็กคู สายไหม A L 4 : 0
Friendly เกร็กคู ฟุตบอลคลับ ซ.เพิ่มสิน 22
Sun, 17/04/2016เวลา 16.30 น. บางกอก A L 6 : 1
Friendly เฉลิมพระเกียรติบางมด
Wed, 20/04/2016เวลา 16.00 น. สมุทรสงคราม A L 2 : 1
Friendly กีฬากลางจังหวัดสมุทรสงคราม
Tue, 26/04/2016เวลา 16.00 น. MOF ศุลกากร ยูไนเต็ด A L 4 : 1
Friendly ลาดกระบัง 54
Wed, 27/04/2016เวลา 16.00 น. อัสสัมชัญ กรุงเทพ A D 2 : 2
Friendly โรงเรียนอัสสัมชัญ แคมปัส พระราม 2
Tue, 07/06/2016เวลา 16.00 น. MOF ศุลกากร ยูไนเต็ด A L 4 : 3
Friendly ลาดกระบัง 54
Wed, 08/06/2016เวลา 16.00 น. สมุทรสงคราม A L 4 : 2
Friendly อบจ.สมุทรสงคราม
Thai League 4
Sun, 20/03/2016เวลา 16.00 น. นาวิกโยธิน H W 1 : 0
วีระยุทธ แจ่มเจริญ (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
Sun, 27/03/2016เวลา 18.00 น. ปลวกแดง ระยอง A D 1 : 1
กาเบรียล มินตา (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video Clip
Thai League 4 กีฬากลางจังหวัดระยอง
Sun, 03/04/2016เวลา 18.30 น. นครนายก H W 2 : 0
กฤษณพงศ์ ชุมมวล (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
Sun, 24/04/2016เวลา 16.00 น. พัทยา ซิตี้ A W 1 : 2
เดวิด เมกิทท์ (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 กีฬาเทศบาลตำบลหนองปรือ 2
Sat, 30/04/2016เวลา 18.00 น. ตราด A L 2 : 0
ชัยยุทธ หงส์มาลา (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 กีฬากลางจังหวัดตราด
Sat, 07/05/2016เวลา 18.30 น. ฉะเชิงเทราไฮเทค H D 1 : 1
กาเบรียล มินตา (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
Sat, 14/05/2016เวลา 16.00 น. TA เบญจมฯ A D 0 : 0
ชาวฟอร์เทรสเซี่ยน (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 มทร.ตะวันออก จันทบุรี
Sun, 22/05/2016เวลา 18.30 น. ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด H L 2 : 3
กฤษฎา อุปแก้ว (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
Sun, 29/05/2016เวลา 17.00 น. สระแก้ว A L 1 : 0
มานะศักดิ์ ใจทน (Man of the Match)Link to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 อบจ.สระแก้ว
Sun, 05/06/2016เวลา 16.00 น. กบินทร์บุรี A W 1 : 2
เบญจพล คล้อยเอี่ยม (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 น้อมเกล้ามหาราช
Sun, 12/06/2016เวลา 18.30 น. จันทบุรี H W 2 : 0
กาเบรียล มินตา (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
Sun, 26/06/2016เวลา 16.00 น. นาวิกโยธิน A L 2 : 1
ดาเนี่ยล โอมาโบ้ (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 เทศบาลเมืองแกลงจังหวัดระยอง
Sun, 03/07/2016เวลา 17.00 น. ปลวกแดง ระยอง H D 1 : 1
ฮามีรูล เจ๊ะอาแซ (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
Sun, 10/07/2016เวลา 16.00 น. นครนายก A L 2 : 1
ชาวฟอร์เทรสเซี่ยน (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video Clip
Thai League 4 อบจ.นครนายก
Sun, 17/07/2016เวลา 17.00 น. พัทยา ซิตี้ H W 3 : 2
ชาวฟอร์เทรสเซี่ยน (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
Sun, 24/07/2016เวลา 17.00 น. ตราด H L 1 : 2
ชาวฟอร์เทรสเซี่ยน (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
Sun, 31/07/2016เวลา 18.30 น. ฉะเชิงเทราไฮเทค A L 2 : 1
ชาวฟอร์เทรสเซี่ยน (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 เทศบาลเมืองฉะเชิงเทรา
Sun, 07/08/2016เวลา 17.00 น. TA เบญจมฯ H D 1 : 1
ชาวฟอร์เทรสเซี่ยน (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
Sat, 13/08/2016เวลา 16.00 น. ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด A L 4 : 1
Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 อบจ.ปราจีนบุรี
Sun, 21/08/2016เวลา 17.00 น. สระแก้ว H L 1 : 2
Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
Sun, 28/08/2016เวลา 17.00 น. กบินทร์บุรี H W 3 : 0
เบญจพล คล้อยเอี่ยม (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 เอ็มพาวเวอร์ สเตเดี้ยม
Sun, 04/09/2016เวลา 16.00 น. จันทบุรี A W 0 : 1
วีระยุทธ แจ่มเจริญ (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 4 อบจ.จันทบุรี
League Cup
Wed, 30/03/2016เวลา 18.30 น. ฉะเชิงเทราไฮเทค A L 3 : 1
กฤษณพงศ์ ชุมมวล (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
League Cup เทศบาลเมืองฉะเชิงเทรา
FA Cup
Wed, 15/06/2016เวลา 19.00 น. ระยอง A L 2 : 1
พรชัย พูลผล (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
FA Cup กีฬากลางจังหวัดระยอง
Official Sponsors

สโมสรฟุตบอลจังหวัดสมุทรปราการ 555/395 หมู่ที่ 5 ต.บางเมือง อ.เมืองฯ สมุทรปราการ 10270 ประเทศไทย เลขประจำตัวผู้เสียภาษี 0115556013411

Samutprakan Football Club 555/395, Village No. 5, Bang Muang, Mueang Samutprakan, Samutprakan 10270 Thailand
Tel 081-3434-777 Email admin@samutprakanfc.com

กลับสู่ด้านบนBack to the TopTerms of Service & Privacy PolicyColophon