Last Match
Friendly
3 : 2
บ้านบึง vs สมุทรปราการ
16.00 น. Friday 06/3/2020
สพล.ชลบุรี
Next Match

Samutprakan FC on Instagram

ฟอร์มการเล่น 2020

โปรแกรมการแข่งขัน สมุทรปราการ เอฟซี ฤดูกาล 2020

โปรแกรมอาจมีการเลื่อน, เพิ่มเติม หรือเปลี่ยนในอนาคต

Friendly
Wed, 08/01/2020เวลา 15.30 น. ม. เกษมบัณฑิต H L 1 : 4
Friendly ศูนย์ฝึกฟุตบอล จ.สมุทรปราการ (หมู่บ้านมัณฑนา)
Wed, 15/01/2020เวลา 15.00 น. กาญจนบุรี H W 5 : 0
Friendly ศูนย์ฝึกฟุตบอล จ.สมุทรปราการ (หมู่บ้านมัณฑนา)
Fri, 17/01/2020เวลา 16.00 น. บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ A L 4 : 3
Friendly กรุงเทพธนบุรี
Fri, 24/01/2020เวลา 16.00 น. จามจุรี ยูไนเต็ด A W 0 : 2
Friendly จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
Wed, 29/01/2020เวลา 16.00 น. นอร์ทเทิร์น ตาก ยูไนเต็ด H D 1 : 1
Friendly ศูนย์ฝึกฟุตบอล จ.สมุทรปราการ (หมู่บ้านมัณฑนา)
Sat, 01/02/2020เวลา 15.30 น. บางกอก H D 0 : 0
Friendly ศูนย์ฝึกฟุตบอล จ.สมุทรปราการ (หมู่บ้านมัณฑนา)
Sun, 09/02/2020เวลา 16.00 น. บางปะอิน อยุธยา H L 0 : 1
Friendly ศูนย์ฝึกฟุตบอล จ.สมุทรปราการ (หมู่บ้านมัณฑนา)
Fri, 06/03/2020เวลา 16.00 น. บ้านบึง A L 3 : 2
Friendly สพล.ชลบุรี
Thai League 4
Sat, 15/02/2020เวลา 16.00 น. แอลพีซี แบ็งค็อก A W 0 : 2
ถิรวัสส์ ถนอมแนว (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 มหาวิทยาลัยรามคำแหง
Sat, 29/02/2020เวลา 16.00 น. สยาม H D 0 : 0
สักการวิช นิ่มมา (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 4 จังหวัดสมุทรปราการ(เคหะเมืองใหม่บางพลี)
League Cup
Sat, 22/02/2020เวลา 15.30 น. เกร็กคู สายไหม A W 0 : 1
ฟอร์เทรสเซี่ยน (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
League Cup เกร็กคู สายไหม
Official Sponsors

สโมสรฟุตบอลจังหวัดสมุทรปราการ 26/1 ถ.เทศบาล 12 ต.ปากน้ำ อ.เมืองสมุทรปราการ จ.สมุทรปราการ 10270 เลขประจำตัวผู้เสียภาษี 0115556013411

Samutprakan Football Club 26/1, Thetsaban 12 Rd, Paknam, Mueang Samutprakan, Samutprakan 10270 Thailand
Tel/Fax 02 702 9840 / 086 0610 666, 086 366 9191, 086 520 6602, 081 5566 111

Email admin@samutprakanfc.com GPS 13.59717, 100.60145

กลับสู่ด้านบนBack to the TopTerms of Service & Privacy PolicyColophon