Last Match
Thai League 3
1 : 1
สมุทรปราการ vs พราม แบงค็อก
15.30 น. Sunday 27/2/2022
จังหวัดสมุทรปราการ(เคหะเมืองใหม่บางพลี)
Next Match

Samutprakan FC on Instagram

ฟอร์มการเล่น 2022

โปรแกรมการแข่งขัน สมุทรปราการ เอฟซี ฤดูกาล 2021-22

โปรแกรมอาจมีการเลื่อน, เพิ่มเติม หรือเปลี่ยนในอนาคต

Thai League 3
Sat, 25/09/2021เวลา 15.30 น. พราม แบงค็อก A L 2 : 1
คาซูโอะ ฮอมมะ (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต ร่มเกล้า
Sun, 03/10/2021เวลา 15.30 น. ธนบุรี ยูไนเต็ด H W 2 : 1
ทรงพล ทัศนสมบูรณ์ (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 จังหวัดสมุทรปราการ(เคหะเมืองใหม่บางพลี)
Sat, 09/10/2021เวลา 15.30 น. ม. นอร์ทกรุงเทพ H L 0 : 2
ฟอร์เทรสเซี่ยน (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 จังหวัดสมุทรปราการ(เคหะเมืองใหม่บางพลี)
Wed, 13/10/2021เวลา 15.30 น. อินเตอร์ แบงค็อก A L 3 : 2
Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
Sat, 16/10/2021เวลา 15.30 น. จามจุรี ยูไนเต็ด A L 2 : 0
Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 เทพหัสดิน
Sat, 23/10/2021เวลา 15.30 น. STK เมืองนนท์ H L 0 : 2
Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 จังหวัดสมุทรปราการ(เคหะเมืองใหม่บางพลี)
Sun, 31/10/2021เวลา 15.30 น. ม. เกษมบัณฑิต A L 2 : 1
Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต ร่มเกล้า
Sat, 06/11/2021เวลา 15.30 น. บางกอก H D 1 : 1
ธวัชชัย หวังหมู่กลาง (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 จังหวัดสมุทรปราการ(เคหะเมืองใหม่บางพลี)
Wed, 10/11/2021เวลา 15.30 น. ทหารอากาศ A D 0 : 0
วัชระพงษ์ อิ่มสมัย (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 กองทัพอากาศธูปะเตมีย์
Sat, 13/11/2021เวลา 15.30 น. สยาม H D 1 : 1
Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 จังหวัดสมุทรปราการ(เคหะเมืองใหม่บางพลี)
Sun, 21/11/2021เวลา 15.30 น. ทหารบก H D 1 : 1
นิพัฒน์ รวยสันเที้ยะ (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 จังหวัดสมุทรปราการ(เคหะเมืองใหม่บางพลี)
Sat, 27/11/2021เวลา 15.30 น. เกร็กคู สายไหม A D 2 : 2
Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 เกร็กคู สายไหม
Sun, 05/12/2021เวลา 15.30 น. นนทบุรี ยูไนเต็ด H L 1 : 2
Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 3 จังหวัดสมุทรปราการ(เคหะเมืองใหม่บางพลี)
Sun, 19/12/2021เวลา 15.30 น. ธนบุรี ยูไนเต็ด A L 2 : 1
ธวัชชัย หวังหมู่กลาง (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 ธนบุรี สเตเดียม
Wed, 22/12/2021เวลา 15.30 น. อินเตอร์ แบงค็อก H L 1 : 2
Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 จังหวัดสมุทรปราการ(เคหะเมืองใหม่บางพลี)
Sun, 26/12/2021เวลา 15.30 น. ม. นอร์ทกรุงเทพ A D 2 : 2
คาซูโอะ ฮอมมะ (Man of the Match)Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 3 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ (เขตรังสิต)
Sun, 09/01/2022เวลา 15.30 น. จามจุรี ยูไนเต็ด H L 2 : 3
Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 จังหวัดสมุทรปราการ(เคหะเมืองใหม่บางพลี)
Sun, 16/01/2022เวลา 15.30 น. STK เมืองนนท์ A D 0 : 0
Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 ศูนย์เยาวชนเฉลิมพระเกียรติเทศบาลนครนนทบุรี
Sun, 23/01/2022เวลา 15.30 น. ม. เกษมบัณฑิต H L 1 : 2
Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 จังหวัดสมุทรปราการ(เคหะเมืองใหม่บางพลี)
Wed, 26/01/2022เวลา 15.30 น. บางกอก A D 0 : 0
Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 เฉลิมพระเกียรติ บางมด
Sat, 29/01/2022เวลา 15.30 น. ทหารอากาศ H L 1 : 2
Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 จังหวัดสมุทรปราการ(เคหะเมืองใหม่บางพลี)
Sat, 05/02/2022เวลา 15.30 น. สยาม A L 1 : 0
Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 เฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา มีนบุรี
Sun, 13/02/2022เวลา 15.30 น. ทหารบก A D 0 : 0
Link to GalleryLink to Match Report
Thai League 3 โรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า (นครนายก)
Wed, 16/02/2022เวลา 15.30 น. เกร็กคู สายไหม H D 1 : 1
Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 จังหวัดสมุทรปราการ(เคหะเมืองใหม่บางพลี)
Sat, 19/02/2022เวลา 15.30 น. นนทบุรี ยูไนเต็ด A D 1 : 1
Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 จังหวัดนนทบุรี
Sun, 27/02/2022เวลา 15.30 น. พราม แบงค็อก H D 1 : 1
Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
Thai League 3 จังหวัดสมุทรปราการ(เคหะเมืองใหม่บางพลี)
League Cup
Wed, 20/10/2021เวลา 15.00 น. ม. เกษมบัณฑิต H L 2(4) : 2(5)
อลัน โรลันโด โกเมซ (Man of the Match)Link to GalleryLink to Video ClipLink to Match Report
League Cup จังหวัดสมุทรปราการ(เคหะเมืองใหม่บางพลี)
Official Sponsors

สโมสรฟุตบอลจังหวัดสมุทรปราการ 555/395 หมู่ที่ 5 ต.บางเมือง อ.เมืองฯ สมุทรปราการ 10270 ประเทศไทย เลขประจำตัวผู้เสียภาษี 0115556013411

Samutprakan Football Club 555/395, Village No. 5, Bang Muang, Mueang Samutprakan, Samutprakan 10270 Thailand
Tel 081-3434-777 Email admin@samutprakanfc.com

กลับสู่ด้านบนBack to the TopTerms of Service & Privacy PolicyColophon